Lýsing
25W 981nm trefjatengd leysidíóða
Þessi tegund af trefjatengdum díóða leysir hefur 0.22NA ljósleiðaranúmeraop, 105±3um trefjakjarna, trefjatengið er SMA905, mikil afköst og mikið úttak 25W við 981nm miðbylgjulengd. Á sama tíma er vinnuafköst fullkomin, langur líftími yfir 100000 klukkustundir gerir trefjatengda díóða leysirinn áreiðanlegri og stöðugri.
Eiginleiki
Mikil tenging skilvirkni
Góð gæði á staðnum
Stöðugur árangur
Long life >10,000klst.
105um trefjakjarni/0,22NA/1m trefjalengd
SMA905 tengi, hröð afhending með DHL

Forskrift
Vörunúmer: FC981DL25
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 981nm |
| Bylgjulengdarþol | ±5nm |
| Kraftur | 25W |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur | 6A |
| Þröskuldur núverandi | 1A |
| Rekstrarspenna | 10V |
| Hitauppstreymi | |
| Próf hitastig | 25 gráður |
| Geymslu hiti | -30~70 gráður |
Stærð

maq per Qat: 25w 981nm trefjatengd leysirdíóða birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










