Lýsing
Ofurlétt trefjatengd leysidíóða
Þessar ofurléttu trefjatengdu leysidíóðu aflmiklu 915nm leysidíóða skila allt að 200W af útgangsafli með losunarbandbreidd upp á 4 nm. Multimode trefjar pigtail hefur 200µm kjarna, NA 0,22. Pakkinn af Super Light Weight Fiber Coupled Laser Diode er fyrirferðarlítill, hitahagkvæmur og hannaður til að auðvelda og örugga uppsetningu. Þessar 915nm leysir díóður eru notaðar til að dæla (DPSS) díóða dældum solid state leysis sem og upphitun og myndmyndun.
Gagnablað:
Vörunr.: FC915DL200-SLW
| Optískur | Dæmigert gildi |
| Miðbylgjulengd | 915nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Output Power | 200W |
| Super léttur eiginleiki | 0.75g/W |
| Trefjar | |
| Trefjarlengd/þvermál trefjajakka | 1m/0.9mm |
| Trefjakjarni | 200um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0.22NA |
| Trefja tengi | Ber enda |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 35A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 2A |
| Rekstrarspenna Vop | 20V |
| Hitauppstreymi | |
| Próf hitastig | 25 gráður |
| Geymslu hiti | -30-70 gráðu |
| Hitastuðull bylgjulengdar | 0.3nm/ gráðu |
Teikning:
maq per Qat: ofur létt trefja tengd leysir díóða birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










