808nm trefjatengdur díóða leysir með miða geisla
Eiginleikar
Brandnew afhendir trefjatengdar leysidíóða sem nota faglega tengitækni, sem njóta margra kosta, td fyrirferðarlítið hönnun, stöðugt úttak, mikið afl, mikil afköst og þægilegar umbúðir. Nákvæm vinnsla og vandlega röðun allra sjónþátta inni í einingunni gerir kleift að tengja geislann í ljósleiðara.
Valmöguleikar
Við getum útvegað staðlaða trefjatengi með mismunandi uppbyggingu, eins og FC, ST og SMA-905.
FC er stíft í uppbyggingu, andlit tengisins getur verið flatt (PC) eða halli upp á 8 gráður (APC).
ST er með bajonet hringlaga tengi og auðvelt að stjórna.
SMA-905 er úr málmi, oft notað í leysir með miklum krafti, háhitaþol og hraðan hita.

Gagnablað:
Vörunr.: FC808CB3
| 808nm geisli | |
| Miðja bylgjulengd λ | 808nm ±5nm |
| Output Power | 3W |
| Spectral Width FWHM | 5nm |
| Rekstrarstraumur Iop | 4A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.7A |
| Rekstrarspenna Vop | 1.7V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~45% |
| Miðandi geisli | |
| Miðja bylgjulengd λ | 650nm ±10nm |
| Output Power | 10mW |
| Rekstrarstraumur Iop | <100mA |
| Rekstrarspenna Vop | <2.3V |
| Trefjar | |
| Trefjabeygjuradíus | >60 mm |
| Þvermál buffer | 320um |
| Þvermál trefjaklæðningar | 220um |
| Þvermál trefjakjarna | 200um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0.22NA |
| Trefja tengi | FC/SMA905/ST |
| Lengd trefja | 1M |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 55 gráður |
| Geymsluhitastig | -30-70 gráðu |
| Hitastig blýlóðunar, hámark 10 sek | 250 gráður |
Stærðarteikning

maq per Qat: 808nm trefjatengdur díóða leysir með miða geisla birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína















