Lýsing
75W 793nm trefjatengdur díóða leysir
Yfirlit
Eiginleikar:
Helstu eiginleikar þessara tækja eru 75 wött af framleiðsla, 793nm bylgjulengd og 1900nm-2100nm endurgjöfarvörn. Þeir koma einnig með 200µm trefjakjarna þvermál. Þessir leysir eru framleiddir með því að nota sérhæfða trefjatengingartækni, sem leiðir til rúmmálsvara með mikilli skilvirkni, stöðugleika og betri geislagæðum.
Lykilforrit:
Trefja- og DPSS leysidælur
Vélsjón
Optogenetics
Ljósljómun
Tannlæknir
Ljósmyndafræðileg meðferð
![product-1-1 ]9H[XS[P)DH%I5~YM3G8[II](/Content/uploads/201998745/201912251331571957433.jpg)
Gagnablað
Vörunr.: FC793DL75
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 793nm |
| Bylgjulengdarþol | ±5nm |
| Output Power | 75W |
| Spectral Width FWHM | 5nm |
| Skilvirkni halla | 15W/A |
| Trefjar | |
| Þvermál trefjakjarna | 200um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0,22NA |
| Lengd trefja | 1.5~2m |
| Trefja tengi | Ber endir |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 3.5A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.3A |
| Rekstrarspenna Vop | 34V |
| Skilvirkni orkuskipta | 40% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 55 gráður |
| Geymsluhitastig | -20-70 gráður |
| Hitastuðull bylgjulengdar | ~0,3nm/gráðu |
Teikning
![product-1-1 ITX[~[%(V~PHQE]MT@MT%SR](/Content/uploads/201998745/201912251335333997462.png)
maq per Qat: 75w 793nm trefjatengd díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










