15W 793nm trefjatengdur díóða leysir
793nm bylgjulengdar leysir eru aðallega notaðir í dæluuppsprettu þulíum-dópaðra trefjaleysis, læknisfræðilegum sviðum og sjónrænum mótvægisaðgerðum. 793nm bylgjulengdar leysir hafa mikilvæga notkun í dæluuppsprettu þulium-dópaðra trefjaleysis. Leysirinn sem myndaður er af þulíum-dópuðum trefjaleysistækjum er á öryggissvæði manna augnanna, svo þeir eru mikið notaðir í læknismeðferð, skurðaðgerðum, innrauðum leiðbeiningum og öðrum sviðum. Sem dælugjafi geta 793nm leysir veitt mikið afl og mikla birtu til að mæta þörfum þessara forrita.
Helstu eiginleikar:
Dælt multimode Laser díóða
105um/0,22NA/1m/SMA905
Mikil tenging skilvirkni og langur líftími
Stöðluð vídd eða sérsniðnar stærðir
Mikið notað til að dæla leysir, DPSSL, lýsingu og vísindarannsóknum.
![product-1-1 ]9H[XS[P)DH%I5~YM3G8[II](/Content/uploads/201998745/201912251331571957433.jpg)
Gagnablað
Vörunr.: FC793DL15
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 793nm |
| Bylgjulengdarþol | ±5nm |
| Output Power | 15W |
| Spectral Width FWHM | 5nm |
| Skilvirkni halla | 6W/A |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 4.0A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.6A |
| Rekstrarspenna Vop | 12V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | 40% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 35 gráður |
| Geymsluhitastig | -20-70 gráður |
| Hitastuðull bylgjulengdar | ~0,3nm/gráðu |
Teikning
![product-1-1 ITX[~[%(V~PHQE]MT@MT%SR](/Content/uploads/201998745/201912251335333997462.png)
maq per Qat: 15w 793nm trefjatengd díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










