450nm 50W 60W Bule Laser Diode Module
eiginleikar:
- hár framleiðsla 50W 60W (samfelld bylgja)
- fjöl-geislasnið
- trefjatengd framleiðsla
- tilvalið fyrir OEM forrit
Umsókn:
- Laserskurður og leturgröftur (sérstaklega fyrir málma og plast)
- Aukaframleiðsla / Laser Sintering
- Plastsuðu
- Örvinnsla

Sérstakur blað:
Vörunr.: FC450DL60
Vöruheiti: 450nm 60W trefjatengdur díóða leysir
| Optical | Dæmigert gildi |
| Miðja bylgjulengd λ | 450nm±10nm |
| Output Power | 60W |
| Vinnuhamur | CW |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 6A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.3A |
| Rekstrarspenna Vop | 36*2V |
| Trefjar | |
| Þvermál trefjakjarna | 105um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0,22NA |
| Lengd trefja | 2M |
| Trefja tengi | Ber |
| Hitauppstreymi | |
| Próf hitastig | 25 gráður |
| Geymsluhitastig | -30-70 gráður |
| Kæling | Vatn |
| Rennslishraði | 5L/mín |
Teikning

Notkun 450nm 60W trefjatengingar í 3D prentun og leturgröftu tækni:
Hár-nákvæmni leturgröftur: Vegna styttri bylgjulengdar, 450nm, er fókuspunkturinn minni, sem getur náð fínni mynstri og leturgröftu með hærri upplausn.
Vinnsla án-snertingar og lítil hitaáhrif: Geislaskurðarferlið krefst ekki snertingar við efnið og staðbundið hitunarsvið er lítið, sem dregur í raun úr aflögun og hitaskemmdum.
Aðlögunarhæfur sjálfvirknipallur: Hægt er að nota hann með CNC kerfum, vélfærabúnaði og hreyfistýringarpöllum til að byggja upp mjög skilvirkt sjálfvirkt leturgröftukerfi.
maq per Qat: 450nm 60W Bule Laser Diode Module birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína












