1W 450nm trefjatengdur díóða leysir
Eiginleikar:
- Hver leysidíóða gengst undir strangar prófanir, þar á meðal öldrunar- og hitastigsprófanir til að tryggja -langtíma áreiðanleika
- Geymsluhitastig: -30-70 gráður
- Blá ljóslosun
- Þau eru oft hýst í þéttum pakka sem inniheldur skilvirka hitastjórnun (td hitakökur eða hitastýringarrásir) til að tryggja stöðugan rekstur og langan endingartíma.
Umsókn
- Rafhlöður og orkugeymsla
- E-hreyfanleiki
- Raftæki fyrir neytendur
- Samtengingar
- Raftækjaumbúðir
- 3D málmprentun (duftbeðsamruni og vírfóður)

Tæknilýsing:
Vörunr.: FC450DL1
Vöruheiti: 1W 450nm trefjatengdur díóða leysir
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 450±10nm |
| Output Power | 1W |
| Spectral Width FWHM | <7nm |
| Vinnuhamur | CW |
| Trefjar | |
| Trefjakjarna | 105um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0,22NA |
| Lengd trefja | 1M |
| Trefja tengi | SMA905 |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 2A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.4A |
| Rekstrarspenna Vop | 5V |
| Hitauppstreymi | |
| Próf hitastig | 25 gráður |
| Geymsluhitastig | -30-70 gráður |
| Bylgjulengd Temp. Stuðull | <0,3nm/gráðu |
Teikning:

1W 450nm trefjatengdur díóða leysir Hápunktur vöru:
Hár kraftur bláu ljósgjafar: 1W úttaksafl við 450nm bylgjulengd fyrir blátt ljósnæm efni og forrit.
Trefja-tengd hönnun: leysisending í gegnum ljósleiðara fyrir nákvæma og sveigjanlega geislastýringu, auðveld samþætting í ýmis kerfi.
Fyrirferðarlítill og skilvirkur: Samþykkja háþróaða díóða leysitækni, lítil stærð og mikil afköst, hentugur fyrir notkunarsvið með takmarkað pláss.
Víðtækt nothæfi: Hentar fyrir iðnaðarvinnslu, læknisfræðilega fegurð, vísindarannsóknir, sjónsamskipti og mörg önnur svið.
1W 450nm trefjatengdur díóða leysir Varúð:
Hitaleiðni: Gakktu úr skugga um rétta kælingu (td með því að nota hitaskáp eða TEC) til að viðhalda stöðugum rekstri og koma í veg fyrir ofhitnun.
Trefjasamhæfi: Staðfestu trefjagerð (td kjarnaþvermál, NA) til að tryggja skilvirka tengingu og geislaafhendingu.
Öryggi: Bláir leysir geta verið skaðlegir fyrir augu og húð, svo réttar öryggisráðstafanir (td hlífðargleraugu) eru mikilvægar.
maq per Qat: 1w 450nm trefjatengd díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína












