Laser Source 450nm 30W Fiber Coupled Diode Laser

Eiginleikar:
450nm blátt sýnilegt ljós
Þetta er multimode trefjatengd, aflmikil blá díóða með 30W úttaksafli.
Lítil og auðveld í meðförum og tilvalin til að fella inn í búnað
Langur líftími, mikil birta, hár áreiðanleiki og stöðugleiki
Trefjatengd útgangur eða samsettur geislaútgangur
Einfaldað, skilvirkt sjónkerfi
Ljósdíóða/TEC/Aiming Beam/Thermistor/Aðskiljanlegur trefjaraðgerðir valfrjálsar
Mikil afköst fyrir efnisvinnslu endurskinsefnis (kopar, ál ...)
Sérstakur blað:
Vörunúmer: FC450DL30
| Optical | Dæmigert gildi |
| Miðja bylgjulengd λ | 450nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Output Power | 30W |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 2.5A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.3A |
| Rekstrarspenna Vop | 36V |
| Trefjar | |
| Þvermál trefjakjarna | 400um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0,22NA |
| Lengd trefja | 1~2m |
| Trefja tengi | SMA905 |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrartemp. | 15 ~ 55 gráður |
| Geymslutemp. | -30-70 gráður |
Teikning

Algengar spurningar:
Gætirðu gert OEM (hanna og framleiða leysir fyrir viðskiptavini)?
Já, við höfum faglegt R&D teymi þar á meðal hugbúnað, vélbúnað, rafeindatækni og þrívíddardeild hönnuða og höfum næga getu til að framleiða leysir alveg í samræmi við kröfur viðskiptavinarins.
Ertu með einhver MOQ takmörk?
Lágt MOQ, 1 stk fyrir sýnishorn er fáanlegt
maq per Qat: leysigjafi 450nm 30w trefjatengd díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










