532nm 100mW Free Space Diode Laser frá Hangzhou BrandNew Technology er hárnákvæmni tól hannað fyrir margvísleg forrit sem krefjast nákvæmrar nákvæmni og samkvæmni. Með miðbylgjulengd 532nm og þröngt bylgjulengdarþol upp á ±1nm, tryggir þessi leysir mikla áreiðanleika og frammistöðu. Tækið virkar á skilvirkan hátt með 1A straumi og 2,1V spennu, studd af hitakassa (TEC) til að viðhalda ákjósanlegu rekstrarhitastigi. Þessi leysir er tilvalinn fyrir verkefni sem krefjast nákvæmrar stjórnunar og stöðugleika, sem gerir hann að verðmætum eign fyrir vísindarannsóknir, læknisfræðilegar umsóknir og tæknilegar viðleitni þar sem nákvæmni er í fyrirrúmi.
Eiginleiki
Byggt í TEC, Thermistor
Laser díóða fyrir laust pláss
14 pinna fiðrildapakki
Umsókn

Vísindalegt
Iðnaður
Læknisfræði
Hernaður
Vörunr.:FS532WS100
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 532nm |
| Framleiðsla kraftur | 100mW |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Lop | 1A |
| Rekstrarspenna | 2.1V |
| Hitastillir | 10±5%/3930 |
| TEC vinnustraumur/spenna | 2.5A/6.3V |
| Hitauppstreymi | |
| Próf hitastig | 25 gráður |
| Geymsluhitastig | -20~50 gráður |
Stærð:


maq per Qat: 100mW 532nm Free Space Laser Diode birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína













