50mW 1064nm DFB Butterfly Laser Diode
50mW 1064nm DFB Butterfly Laser Diode hefur verið þróuð fyrir trefjaleysissáningu. Þeir eru boðnir í iðnaðarstöðluðum fiðrildapakka með innri skjá PD og innbyggðum hitakassa. Þessi 1064nm leysir er dreifður endurgjöf (DFB) leysir sem er metinn fyrir púlstoppafl allt að 50mW. Helstu eiginleikar fela í sér aðgerð með einni tíðni, PM fiber-pigtail og innri ljóseinangrunarbúnað. Þessir leysir eru tilgreindir fyrir CW og Pulsed virkni.

Yfirlit
Eiginleikar
- Stök lengdarstilling við 1064nm
- Fiðrildapakki með trefjahala 14-nála með TEC
- Samþætting ljóseinangrunar
- Skautun viðheldur samþættingu trefja
- CW/Puls aðgerð
Umsóknir
- Sáðartæki fyrir trefjalasara
- Skynjun

Gagnablað:
Vörunr.:FC1064PM50
| Optískur | Dæmigert gildi |
| Miðja bylgjulengd λ | 1064nm |
| Bylgjulengdarþol | ±5nm |
| Output Power | 50mW |
| Trefjar | |
| Trefjar | PM |
| Lengd trefja | >1m |
| Trefja tengi | FC/APC |
| Rafmagns | |
| Þröskuldur núverandi Ith | 30mA |
| Rekstrarstraumur Iop | 250mA |
| Rekstrarspenna Vop | 2V |
| TEC | Í boði |
| PD | Í boði |
| Thermistor | Í boði |
| Hitauppstreymi | |
| Test Temp. | 25 gráður |
| Geymslutemp. | -40-80 gráðu |
Stærðarteikning


maq per Qat: 50mw 1064nm dfb fiðrildi leysir díóða birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










