780nm 60W Single Bar Diode Laser
780nm 60W Single Bar Diode Laser, leysideyjatening í CS gerð festingu; CTE-samsvörun undirfestingu er bætt á milli teningsins og kælivökvans til að þjóna sem biðminni. Díóðustöngin er tengd við CuW undirfestingu með því að nota gull/tin lóðmálmur, sem er fest á kopar hitaskífa, sem virkar sem P-hliðin. N-hliðin er vírbundin við P-hliðina. Dæmigert úttaksafl er 60-300W í annaðhvort CW eða QCW stillingu, sem gerir það vel hentugt fyrir fasta-dælu, efnisvinnslu með beinni díóða, læknisfræði, endurskoðun og lýsingu.
Eiginleikar:
Afl getur verið 40w, 60w, 80w, 100w
Venjulegur CS gerð óvirkur kælir með 10 mm breiðri laser díóða bar
Með FAC er fáanlegt, Fast Axis Divergence(FWHM) 1Deg
Aðalumsókn:
Prentun
Læknisfræði
Sameinuð leysidæla í föstu formi
Bein forrit eins og efnisvinnsla

Gagnablað
Vörunr.: CC780DL60
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 780nm |
| Bylgjulengdarþol | ±5nm |
| Output Power | 60W |
| Vinnuhamur | CW |
| Fjöldi sendanda | 19 |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 60A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 10.5A |
| Rekstrarspenna Vop | 1.85V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | 52% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 30 gráður |
| Geymsluhitastig | 0-55 gráður |
| Hitastuðull | ~0,3nm/gráðu |
Teikning

maq per Qat: 780nm 60w einn bar díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










