Lýsing
80W 1064nm hörð lóðmálmi díóða Laser CS Bar
Yfirlit
Eiginleiki:
Langur líftími og mikill áreiðanleiki
Lágt bros
Þröngt litróf
Ausn lóða
Vírbinding
Harðgerð umhverfisnotkun
Umsóknir:
Dæla
Læknisfræði
Prentun
Iðnaður
Vísindarannsóknir

Gagnablað
Vörunr. CC1064DL80
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 1060nm |
| Bylgjulengdarþol | ±5nm |
| Vinnuhamur | CW |
| Output Power | 80W |
| Fast Axis Divergence (FWHM) | 35 gráður |
| Slow Axis Divergence (FWHM) | 8 gráður |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 88A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 5A |
| Rekstrarspenna Vop | 1.5-2V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | 60% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 30 gráður |
| Geymsluhitastig | 0-55 gráður |
| Hitastuðull | ~0,3nm/gráðu |
Pakki Teikning

Algengar spurningar:
Hvað með afhendinguna?
Við getum boðið dyra til dyra þjónustu með flugi, fer bara eftir raunverulegri beiðni þinni. Svo sem eins og DHL, UPS, TNT, FEDEX
Hver er afgreiðslutími?
Venjulega 3-5 dagar. Sérsniðnar vörur þurfa 15 virka daga.
Ertu með einhver MOQ takmörk?
Lágt MOQ, 1 stk fyrir sýnishorn er fáanlegt
maq per Qat: 80w 1064nm harður lóðmálmur díóða laser cs bar birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










