Lýsing
200W 808nm leiðslukældur díóða leysir
Lýsing
- Conduction-kældir Quasi-Continuous Wave (QCW) díóða leysir staflar fyrir varnarforrit bjóða upp á 200W afl með lengri endingartíma og framúrskarandi áreiðanleika og stöðugleika.
- Þessir díóða leysir staflar eru með mjög lága vinnulotu sem er innan við 2%, starfa við 25Hz og eru fáanlegir með sérsniðnum valkostum þar á meðal mismunandi bylgjulengdum og úttaksstyrk til að mæta mismunandi umsóknarkröfum.

Eiginleikar
- Fast-Axis Collimated & Uncollimated
- Fyrirferðarlítil og planleg hönnun
- Miðgat til að stilla mát
- Mikill úttaksstyrkur á hverja stöng

Umsókn
- Vörn
- Díóða-dælt solid-ástand
- Læknisfræði
Færibreytur
Vörunr.:CC808HA2000
Nafn vöru: 200W 808nm leiðslukældur díóða leysir
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Output Power | 200W |
| Vinnuhamur | QCW |
| Fjöldi Bar | 2 |
| Tíðni | 25Hz |
| Púlsbreidd | 200 okkur |
| Vinnuferill | <2% |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 100A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 18A |
| Rekstrarspenna Vop | 4V |
| Hitauppstreymi | |
| Próf hitastig | -45~60 gráður |
| Geymsluhitastig | -55~85 gráður |
Ítarleg teikning
maq per Qat: 200w 808nm leiðslukæld díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










