Lýsing

2000W 808nm QCW Láréttur díóða leysirstafla
Kostir:
- Miðbylgjulengd: 808nm
- Vinnuhamur: QCW
- Hærra afl
- Sérsniðin í boði
Umsóknir:
- Vísindalegar rannsóknir
- Læknisrannsóknir
- Lækningabúnaður
Tæknilýsing:
Vörunr.: CC808HA2000
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Output Power | 2000W |
| Fjöldi Bar | 10 |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| FWHM | 12/38° |
| Púlsbreidd | <2000us |
| Tíðni | 100Hz |
| Vinnuferill | <2% |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Lop | 200A |
| Þröskuldur núverandi Lth | 25A |
| Rekstrarspenna Vop | 20V |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrartemp. | 25 gráður |
| Geymsluhitastig | 0~55 gráður |
Teikning:

maq per Qat: 2000w 808nm qcw lárétt díóða leysir stafla birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína











