IPL Laser Diode Stack Module
IPL Laser Diode Stack Module er stór rás leysir stafla. Macro rás er leiðin fyrir díóða leysistöng hita-dreifingu. Það er eins og maður sem stendur á ísnum með fæturna kólnandi. Það er ekki hægt að bera það saman við örrása kælistokk. En líka svona díóða leysir stafla með nokkrum holum inni fyrir endurvinnslu vatns. Þú sérð díóða leysistangir eru festar á stóran stafla af málmi með huldu kopar beint. Þeir geta ekki snert vatnsveginn að fullu 100%. Svo vatnskæling er ekki auðveld. Einnig kallar þessi tegund af stafla á hástétt til að gera götin fyrir kælingu líka sérstaklega fyrir vatnaleiðahönnun.
Eiginleikar:
10 stangir, hægt er að aðlaga fjölda stanga
vinnustraumur er 50A, máttur getur verið 600w
808nm eða blanda bylgjulengd 755.808.1064nm
Standastærð með Ausn festingartækni
Samhæft við flestar kínverskar háreyðingarvélar
Makrórás með einfaldri vatnskælingu og engin ströng krafa um vatnsgæði



Gagnablað
Vörunr.: WC808VS600
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 60W |
| Fjöldi böra | 10 |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ~50A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ~10A |
| Rekstrarspenna Vop | ~19V |
| Skilvirkni orkuskipta | ~50% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 20 ~ 30 gráður |
| Geymsluhitastig | 0-55 gráður |
Pakki Teikning

maq per Qat: ipl leysir díóða stafla mát birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










