755 808 1064nm ADSS leysidíóða
Eiginleikar:
3 mismunandi bylgjulengdarblöndur (755nm plús 808nm plús 1064nm)
Einbylgjulengd er einnig fáanleg.
Ausu lóðun tryggir mikla áreiðanleika.
10 stangir, hægt er að aðlaga fjölda stanga.
Stöðluð stærð, sérstök hönnun fyrir flestar kínverskar háreyðingarvélar viðgerðir og skipti.
For more info, pls contact me freely! (Email: info@brandnew-china.com)
Gagnablað
Vörunr.: WC781VS600
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 755nm/808nm/1064nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Vinnuhamur | QCW |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 60W |
| Fjöldi böra | 10 |
| Fast Axis Divergence (FWHM) | 38 gráður |
| Slow Axis Divergence (FWHM) | 12 gráður |
| Púlsbreidd | Minna en eða jafnt og 400ms |
| Vinnuferill | Minna en eða jafnt og 40 prósent |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur | ~50A |
| Þröskuldur núverandi | ~10A |
| Rekstrarspenna | ~18V |
| Skilvirkni viðskipta | ~50 prósent |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 20 ~ 30 gráður |
| Geymslu hiti | 0-55 gráðu |
| Aðrir | |
| Kælivökvi | Eimað vatn |
| Rennslishraði/bar | 4~6L/mín |
| Hámarks inntaksþrýstingur | 350~500kPa |
| Vatnshiti (engin þétting) | 23~27 gráður |
| Síaðar vatnsagnir | <20μm>20μm> |
Pakki Teikning
Viðgerðarþjónusta:
Ef þú hefur grunnsamsetningarkunnáttu geturðu pantað laserstafla okkar beint.
Ef ekki, geturðu sent handfangið til okkar, samsetning er ókeypis, þú þarft aðeins að greiða kostnað við laserstafla og sendingu.
Welcome to contact us for more info: info@brandnew-china.com
maq per Qat: 755 808 1064nm adss laser díóða birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðja, heildsölu, framleidd í Kína










