Lýsing
10 Bar 600W Laser Diode Module
Eiginleikar:
Notar hágæða þýska Jenoptik leysistöng
Gulltini pakki, framúrskarandi árangur,
oxunarþol, háhitaþol
Alveg lokuð köfnunarefnisfyllt hönnun,
mikil umhverfishæfni, mikill stöðugleiki
Makrórásarhitadreifing, einföld vatnskæling, lágar kröfur um vatnsgæði
Notað fyrir flestar kínverskar háreyðingarvélar viðgerðir og skipti, svo sem ADSS, Stelle Laser, Syntech, osfrv.......
Gagnablað
Vörunr.: WC808VS600
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 60W |
| Fjöldi böra | 10 |
| Output Power | 600W |
| Púlsbreidd | Minna en eða jafnt og 400ms |
| Vinnuferill |
Minna en eða jafnt og 40 prósent |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ~50A |
| Þröskuldur núverandi Ith | ~10A |
| Rekstrarspenna Vop | ~19V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~50 prósent |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrartemp. | 20 ~ 30 gráður |
| Geymslutemp. | 0-55 gráðu |
Pakki Teikning
maq per Qat: 10 bar 600w leysir díóða mát birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










