Lóðrétt Diode Laser Array
Lóðrétt Diode Laser Array er eins og hópur leysidíóða sem vinna saman í pakka eða fylki. Lóðrétt Diode Laser Array uppsetning gerir sameinaða leysirinn sterkari og öflugri. Lóðrétt Diode Laser Array eru mikilvæg tæki sem nota sjónrænan styrkleikamiðla og ómunahol til að framleiða ljós. Hönnun þessara íhluta er mikilvæg fyrir nútíma leysigeisla.
Fljótlegar upplýsingar
>Díóða laser bar frá Þýskalandi
>líftími: yfir 10000 klukkustundir
>Dæmigerðar bylgjulengdir eru 755nm, 808nm, 1060nm (aðrar eftir beiðni)
>Meðfylgjandi pakkahönnun með gluggavörn
>Sérstök hönnun fyrir díóða laser háreyðingarvél

Gagnablað
Vörunr.: WC808VS600
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Output Power | 600W |
| Fjöldi böra | 10 |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur | ~50A |
| Þröskuldur núverandi | ~10A |
| Rekstrarspenna | ~18V |
| Skilvirkni viðskipta | ~50% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 20 ~ 30 gráður |
| Geymsluhitastig | 0-55 gráður |
Pakki Teikning

maq per Qat: lóðrétt díóða leysir fylki birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, gert í Kína










