Alma sópran ísdíóða Laser Array

Vörulýsing
Alma Soprano Ice Diode Laser Array er Microchannel Cooled Laser Diodes. Koparundirstaða örrásakælar hafa löngum sannað sig sem mjög áhrifarík leið til að kæla díóða leysira með miklum krafti. Því miður hefur endingartími þessara koparkælara verið takmarkaður af tæringu og veðrun sem byggir á sliti á samþættum kælivatnsrásum þeirra. Kröfur um DI vatn hafa einnig bætt við heildarflókið kerfi og kostnað. Þó að við höldum áfram að bjóða núverandi viðskiptavinum sínum hefðbundna kopar-undirstaða örrásakælara, þá er umskipti langt á veg komin til að færa út koparundirstaða vörurnar með ICECUBED (IC3) tækni - keramikefni byggt, næstu kynslóðar varmastjórnunarvettvangur fyrir háa afl/birtu díóða leysir. umsóknir.

LYKILEIGNIR:
Fyrirferðarlítil stærð
12bar 1200W algjörlega
808nm einbylgjulengd til að fjarlægja hár
Ausn lóðunarpakki
Háþróuð geislakæling
Kröfur um lágan þrýsting og vatnsrennsli
Gagnablað
Vörunr.: WC808T1200
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 808nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Úttaksstyrkur á hverja stöng | 100W |
| Fjöldi stanga | 12 |
| Fast Axis Divergence (FWHM) | 70 gráður |
| Slow Axis Divergence (FWHM) | 12 gráður |
| Polarization Mode | TE |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 100A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 20A |
| Rekstrarspenna Vop | 24V |
| Skilvirkni orkuskipta | 50% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 25 gráður |
| Geymsluhitastig | -40-80 gráðu |
| Hitastuðull bylgjulengdar | 0.3nm/ gráðu |
Pakki Teikning

maq per Qat: alma sópran ísdíóða leysir fylki birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










