35W stöðug bylgjulengd trefjatengd díóða leysigjafi
Eiginleikar:
- Fiber Bragg rist stöðugleiki
- Mikill áreiðanleiki og stöðugleiki
- Litrófsbreidd: 1nm
- Trefjakjarni: 200um
Umsókn:
- Flúrljómun
- Litrófsgreining
- UV ráðhús
- Lífeðlisfræði

Hárafls trefjatengd leysieining byggð á hálfleiðurum leysidíóðum með 35W.
Gagnablað:
Vörunúmer:FC8786WS30
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 878,6nm |
| Bylgjulengdarþol | ±1nm |
| Output Power | 30W |
| Spectral Width FWHM | 1nm |
| Trefjar | |
| Trefjakjarni | 105um |
| Trefjar NA | 0,22NA |
| Lengd trefja | 1m |
| Trefja tengi | Ber endir |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 13A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 2A |
| Rekstrarspenna Vop | 6V |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | -30 ~ 70 gráður |
| Hitastuðull bylgjulengdar | 0,03nm/gráðu |
| Próf hitastig | 25 gráður |
Teikning:

Þegar einingin er í notkun er ljós frá leysidíóðastikunni safnað saman af linsunni og rekst á ristina. Ristið endurkastar helst ljósi með fyrirfram-valinni bylgjulengd, sem er skilað í gegnum linsuna í ljóshola leysidíóðastikunnar.

878,6nm leysidíóðaeiningin - 35W er búin háþróuðum sjónhlutum sem veita framúrskarandi stjórn á lögun og staðsetningu geislanna og hún samþættir einnig kælikerfi til að viðhalda hámarks notkunarhitastigi jafnvel við mikið álag. Ennfremur er varan hönnuð til að vera sterk og endingargóð, með því að nota áreiðanlega íhluti í gegnum framleiðsluferlið, sem gerir uppsetningu einfalda og viðhaldsþörf í lágmarki. Þessi leysidíóðaeining hefur fjölbreytt úrval af forritum, þar á meðal efnisvinnslu, læknisfræðileg myndgreiningarkerfi og dæluuppsprettum í fastri-ástandi, sem býður upp á óviðjafnanlega fjölhæfni til að mæta þörfum notenda í ýmsum atvinnugreinum. Að auki er 878,6nm T Series Laser Diode Module - 35W búin háþróaðri öryggiseiginleikum til að koma í veg fyrir hugsanlega hættu við notkun eða uppsetningu, sem tryggir öryggi notenda.
Þessi forskrift er eingöngu til viðmiðunar. Við erum stöðugt að bæta vörur okkar og því gætum við breytt forskriftum án fyrirvara til viðskiptavinar, vinsamlegast hafðu samband við söludeild til að fá frekari upplýsingar. Ef þú átt svipaða vöru sem við getum hjálpað þér með skaltu ekki hika við að spyrja söluteymi okkar!
Ef þú ert með vöru sem þú hefur áhuga á skaltu ekki hika við að hafa samband við mig.
Whatsapp:+86 18072835781
Netfang-: jy@brandnew-china.com
maq per Qat: 35w 878.6nm trefjar leysir díóða vbg birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










