Lýsing
High Power Fiber Coupled Diode Laser Pump Source

Yfirlit
Venjulegur trefjarkjarni: frá 50um 105um, 200um, 400um
Staðlað trefjartengi: SMA905, ST, FC
Helstu eiginleikar:
Líftími: yfir 10000 klukkustundir
Bakspeglun Einangrun 1040 nm - 1200 nm
Framúrskarandi afköst, birtustig, bylgjulengdarstöðugleiki og langbylgjulengdarafköst
Lykilforrit:
Föst-leysisdæling
Læknisfræðileg notkun
Efnisvinnsla
Sérstakur blað
Vörunr.: FC915DL400
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 915±10nm |
| Output Power | 400W |
| Spectral Width FWHM | 10nm |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 26A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 1.1A |
| Rekstrarspenna Vop | 32V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | 45% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrartemp. | 15 ~ 35 gráður |
| Geymslutemp. | -30 ~ 70 gráður |
| Hitastuðull bylgjulengdar | 0,35nm/gráðu |
Pakki teikning:

maq per Qat: hágæða trefjatengda díóða leysirdælugjafa, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










