Fiber Laser Generator Fiber Coupling Module
Kostir Porduct:
10W-700W stöðugt úttaksafl
915nm, 940nm, 975nm bylgjulengd valfrjálst
1064 leysirvörn
Fullsviðs bylgjulengdar læsing
Mikil EO viðskipta skilvirkni
Mikil birta, mikil afl Framúrskarandi SWaP
Umsókn:

Stærð pakka:
Lykilfæribreytur:
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 915nm eða 976nm |
| Output Power | 300W |
| Vinnuhamur | CW |
| Spectral Width FWHM |
<> |
| Trefjar | |
| Trefjarlengd/þvermál trefjajakka | 1,5m/0,9mm |
| Trefjakjarni | 200um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0.22NA |
| Trefja tengi | Ber |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 20~22A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 1A |
| Rekstrarspenna Vop | 31.5V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | ~45 prósent |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 15 ~ 55 gráður |
| Geymslu hiti | -30-70 gráðu |
| Bylgjuhitastuðull | -0.3nm/ gráðu |
Hluturinn okkar FC915LD300 skilar glæsilegu 300W afköstum frá 200um trefjum. Þar að auki, 95 prósent af krafti sem er sent á bilinu NA0.18, þannig að leysikrafturinn er einbeittari og meiri birta. Litrófsbreidd FWHM breidd hennar er< 4.5nm,="" which="" enables="" customers="" to="" have="" higher="" stability="" when="" selecting="" laser="" applications="" with="" different="" wavelengths.="" the="" module="" has="" a="" 1064nm="" laser="" protection.="" pls="" kindly="" check="" below="" test="" data.="">
maq per Qat: fiber leysir rafall trefjar tengi mát birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, gert í Kína










