150mW 830nm fiðrildi bylgjulengd stöðugur trefjadíóða leysir
Eiginleikar:
- 830nm nálægt-innrauður með bylgjulengdarstöðugleika
- 150mW lágt-afl stöðugt CW framleiðsla, 105um trefjakjarni
- Standard Butterfly pakki, samþætt hitastjórnun
Umsóknir:
- Precision Optical Sensing: Kjarna ljósgjafi fyrir ljósleiðaraskynjunarkerfi, leysifjarlægðarmælir
- Líffræðileg uppgötvun: Notað í -in vitro greiningartækjum, líffræðilegri vefjagreiningu
- R&D rannsóknarstofu: Fyrir 830nm bylgjulengdarprófanir, leysir-rannsóknir á víxlverkun efnis
- Industrial Micro-Mæling: Fyrir nákvæma tilfærslumælingu, greiningu á yfirborðsgrófleika

Þessi 150mW 830nm trefjadíóða leysir er hannaður með faglegri bylgjulengdarstöðugleikatækni, pöruð við Butterfly pakka, 105um trefjakjarna og venjulegu FC/PC tengi, sem skilar ofur-stöðugri lág-afl stöðugri-bylgjuútgangi með stöðugri litrófsframmistöðu. Innbyggði Butterfly-pakkinn hámarkar hitastýringu og rauntíma-aflvöktun með innbyggðu-PD, sem tryggir áreiðanlega notkun við hitastigs-breytilegar iðnaðar-/rannsóknarstofur, á meðan FC/PC tengið gerir óaðfinnanlega{10}}lítið{10}tap samþættingu við nákvæm sjónskynjunar- og skynjunarkerfi.
Gagnablað
Vörunúmer: FC830WS015
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 830nm |
| Bylgjulengdarþol | ±0,5nm |
| Output Power | 150mW |
| Spectral Width FWHM | 0,1nm |
| Skilvirkni halla | 0.8W/A |
| Trefjar | |
| Trefjakjarni | 105um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0,22NA |
| Lengd trefja | 1m |
| Trefja tengi | FC/tölva |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 1.2A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.4A |
| Rekstrarspenna Vop | 1.8V |
| Hitastór kΩ/ (25 C) | 10±5%/3450 |
| TEC vinnustraumur/spenna | 2.5V/6.3V |
| Hitauppstreymi | |
| Próf hitastig | 25 gráður |
| Geymsluhitastig | -20 ~ 50 gráður |
| Hitastuðull bylgjulengdar | 0,01nm/gráðu |
| Bylgjulengd straumstuðull | 0,05nm/A |
Teikning:

maq per Qat: 150mw 830nm fiðrildi 105um trefjar díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










