Lýsing

100W 976nm beint díóða leysikerfi
Eiginleiki:
- Þvermál trefjapakka: 200um
-
tengja-og-spila
-
Lítil stærð og léttur
-
Margar verndaraðferðir og-notendavænar
Umsókn:
- Algengast að dæla ytterbium-dópuðum trefjaleysistækjum
- Efnisvinnsla
- Vörn og loftrými
- Plastsuðu
Vörunúmer:FC976DDL100
Vöruheiti: 100W 976nm beint díóða leysikerfi
| Vörulíkan | FC976DDL100 |
| optica Eiginleikar | |
| Úttaksstyrkur | 100W |
| Notkunarhamur | CW/QCW |
| Miðbylgjulengd | 915±20nm |
| Trefjakjarna | 200um |
| Mótunartíðni | 5KHz |
| Trefjar | |
| Trefja tengi | SMA905 |
| Trefjar NA | 0,22NA |
| Rafmagns | |
| Inntaksspenna | AC220V/50Hz/60Hz |
| Hámarks orkunotkun | 230W |
| Stjórnunarhöfn | RS232/DB25 |
| Aðrir | |
| Mál | 402mm*265mm*89mm |
Laser stærð:


maq per Qat: 100w 976nm bein díóða leysir kerfi birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










