
Helstu eiginleikar
Bylgjulengd: 940nm
Úttaksstyrkur: 8W
Bylgjulengdarþol: ± 5nm
Umsóknir
Dælur
iðnaðar
fjarskipti
vísindaleg
læknisfræði
Uppfærða 940nm leysieiningin okkar skilar nákvæmni með bylgjulengdarþoli upp á ±5nm og glæsilegu 8W úttaksafli. Frá iðnaðardælum til læknisfræðilegra, vísindalegra og samskiptaforrita, fjölhæfni þess knýr nýsköpun. Með öflugri hönnun og áreiðanlegri frammistöðu tryggir þessi eining stöðugan árangur í hvaða umhverfi sem er. Vertu með okkur í að faðma framtíð leysitækni með endurbættri vöru okkar, sem styrkir framfarir og byltingar á öllum sviðum.
Forskrift
Vörunúmer:FC940DL8
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 940nm |
| Output Power | 8W |
| Bylgjulengdarþol | ±5nm |
| Litrófsbreidd FWHM | <4nm |
| Trefjar | |
| Trefjakjarni | 105um |
| Fiber Numberical ljósop | 0.15NA |
| Lengd trefja | 1.5m |
| Trefja tengi | SMA905 |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Lop | 10A |
| Þröskuldur núverandi Lth | 0.8A |
| Rekstrarspenna Vop | 2V |
| Hitauppstreymi | |
| Próf hitastig | 25 gráður |
| Geymsluhitastig | -30-80 gráðu |
| Bylgjulengd Hitastuðull | 0.33nm/gráðu |

maq per Qat: 940nm 8w trefjatengd díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína












