915nm 450W High Power Fiber Diode Laser

Vörulýsing
FC915DL450 er há-afleiningin með því að sameina marga staka geisla. Geislaframleiðsla frá trefjum, þannig að hægt er að fá mikinn aflþéttleika. Að auki er það þægilegt í notkun og viðskiptavinir geta notað þá til að dæla öðrum tegundum leysigeisla eða fá ýmsa ljósbletti með því að bæta við sjónhlutanum fyrir lýsingu og vísindarannsóknir.
Mikið afköst: Trefjaleysir eru færir um mikið afköst, sem gefur þeim skýran kost í mörgum notkunarsviðum.
Mikil umbreytingarnýtni: Með því að nota multimode hálfleiðara leysira sem dælugjafa ná trefjaleysir mikilli umbreytingarskilvirkni.
Gagnablað
Vörunr.: FC915DL450
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 915nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Output Power | 450W |
| Spectral Width FWHM | 10nm |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 18~20A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 1.1A |
| Rekstrarspenna Vop | 53~55V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | 48% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 45 gráður |
| Geymsluhitastig | -30-70 gráður |
| Hitastuðull | ~0,35nm/gráðu |
Teikning
![product-1-1 ((MK}`$F$]@9V1D9R6}3UK8](/Content/upload/201998745/201910241341476298468.png)
maq per Qat: 915nm 450w hár afl trefjar díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










