90W 915nm trefjatengdur díóða leysir
Eiginleiki:
- Lítið bylgjulengdarþol ±10nm
- 105um trefjakjarni og 0,22NA töluljósop
- Hitastuðull bylgjulengdar getur verið 0,3nm/ gráðu
Umsókn:
- Vísindalegar rannsóknir
- Hernaður
- Læknisfræði
- Iðnaðardæling

Vöruheiti: 90W 915nm trefjatengdur díóða leysir
Vörunr.: FC915DL90
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 915±10nm |
| Output Power | 90W |
| Spectral Width FWHM | 6nm |
| Skilvirkni halla | 4W/A |
| Trefjar | |
| Trefjabeygjuradíus | 60 mm |
| Trefjakjarni | 105um |
| Lengd trefja | 1.5m |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0.22NA |
| Trefja tengi | SMA905 |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 20A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 1.1A |
| Rekstrarspenna Vop | 15V |
| Skilvirkni orkuskipta | 50% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 35 gráður |
| Geymsluhitastig | -20~70 gráður |
| Hitastuðull bylgjulengdar | 0.3nm/ gráðu |
Teikning:

Fyrir dælunotkun getur hámarksafl okkar verið 800w fyrir 915nm bylgjulengd eins oghttps://www.brandnewdiode.com/fiber-coupled-diode-laser/915nm-fiber-coupled-diode-laser-915nm/800w-915nm-fiber-coupled-laser-pumping. html
Dæmigert fjarsvið (1 m frá úttaksljósopi) geislasnið. Óhringlaga geisli 915 nm beinn díóða leysir:

Pöntunarferli:
1. Hafðu samband við okkur til að fá frekari upplýsingar með tölvupósti
2. Við sendum PI til þín til greiðslu, greiðslutími er T/T eða Western Union
3. Þegar greiðsla hefur verið gerð, munum við raða framleiðslu
4. Afhendingartími er 1-4 vikur fer eftir mismunandi pöntunarmagni og beiðni.
5. Eftir afhendingu munum við senda þér DHL eða FedEx hraðmælingar nr.
Þjónusta eftir sölu
1. Við bjóðum upp á samstundis 7 daga skilastefnu. (7 dögum eftir að hafa fengið vörurnar)
2. Ef hlutirnir eru gallaðir, vinsamlegast láttu okkur vita innan 3 daga frá afhendingu.
3. Öllum hlutum verður að skila í upprunalegu ástandi til að eiga rétt á endurgreiðslu eða endurnýjun.
4.Ef þú hefur einhverjar spurningar, vinsamlegast hafðu samband við okkur með tölvupósti.
maq per Qat: 90W 915nm Fiber Coupled Diode Laser birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










