50W 915nm Bare End Fiber Coupled Diode Laser fyrir líflæknisfræði
Þessi díóða leysir hefur verið hannaður til að skila mjög háu framleiðslaafli fyrir trefjaleysismarkaðinn og fyrir beina kerfisframleiðendur með þéttari dælustillingu. Ýmsir úttaksstyrkir eru fáanlegir. Sérsniðnar bylgjulengdir og stillingar fáanlegar sé þess óskað.
Eiginleiki:
Samræmd styrkleikadreifing
Mikil tenging skilvirkni
Hár birta
Hefðbundin miðbylgjulengd 915nm
Umsókn:
Lífeðlisfræðileg tækni
Fiber Laser skynjarar
Optical coherence tomography
Læknisvinnsla
Laser Pumping Laser Prentun

Gagnablað
Vörunúmer: FC915DL50
Vöruheiti: 50W Fiber Laser Module fyrir líflæknisfræði
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 915±10nm |
| Output Power | 50W |
| Spectral Width FWHM | & lt;7nm |
| Skilvirkni halla | 4.5W/A |
| Trefjar | |
| Trefjabeygjuradíus | & gt;40mm |
| Þvermál trefjakjarna/klæðningar/stuðpúða | 105um/125um/250um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0,22NA |
| Trefja tengi | Bare end |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 11.5~12.5A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.5~0.9A |
| Rekstrarspenna Vop | 8.5~12V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | 45% |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 15~55℃ |
| Geymslu hiti | -30-70℃ |
| Hitastuðull | 0,3nm/℃ |
Teikning:

maq per Qat: 50w trefjar leysir mát fyrir lífeðlisfræðilega birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










