50W 915nm trefjatengdur díóða leysir

Við erum alltaf til þjónustu þegar þú þarft
50W 915nm trefjatengdur díóða leysir vísar til leysibúnaðar sem sameinar mikla afköst og smæðingu leysidíóða með sveigjanleika og langri-flutningsgetu ljósleiðara. Framleiðsluafl þessa tækis er 50W, sem þýðir að það getur veitt meiri orkuframleiðslu á stuttum tíma. Bylgjulengdin er 915nm, sem er sértæk bylgjulengd ljóss sem geislað er frá leysidíóðum. Fyrir sérstakar notkunarsviðsmyndir hafa leysir af þessari bylgjulengd sérstaka kosti. Trefjatengingartækni gerir kleift að tengja leysiorku á skilvirkan hátt frá leysidíóðum til ljósleiðara, sem gerir sér grein fyrir flutningi og styrk ljósorku, sem hentar fyrir notkunarsviðsmyndir sem krefjast mikillar orkuþéttleika og nákvæmrar stjórnunar. Að auki hefur þessi leysidíóða einnig endurspeglunarvarnarvirkni, sem einangrar endurkastað ljós í tilteknu bandi á áhrifaríkan hátt og gerir þannig dæluverndaraðgerðina og tryggir áreiðanleika og stöðugleika vörunnar
Díóða leysirinn getur samþætt nokkrar aðgerðir eftir sérsniðinni beiðni. Fyrirferðarlítil og starfhæf-vingjarnleg hönnun gerir það mjög auðvelt í notkun. 50W 915nm Fiber Coupled Diode Laser hefur verið þróaður fyrir dælingar, læknisfræði eða efnisvinnslu.
Teikning
![product-1-1 KCZ4}[KU77XGV7R[0[7]29W](/Content/upload/201998745/201907291420234357383.png)
Gagnablað
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 915nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Output Power | 50W |
| Spectral Width FWHM | <7nm |
| Skilvirkni halla | 4.5W/A |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 11.5~12.5A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 0.5~0.9A |
| Rekstrarspenna Vop | 8.5~12V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | 45% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 55 gráður |
| Geymsluhitastig | -30-70 gráður |
| Hitastuðull | ~0,3nm/gráðu |
maq per Qat: 50w 915nm trefjatengd díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










