10W 915nm trefjatengdur díóða leysir
Þróuð er 10W leysidíóðaeining með trefja-tengdri útgangi. Há-afl trefjar-tengd framleiðsla díóða leysir er að veruleika með því að nota tækni geislasamruna, staðbundinnar geislasamsetningar, geislamótun og trefjatengingu sem byggir á pakkaðri straumgjafa.
Kostir:
Fyrirferðarlítil uppbygging og lítil stærð: Hár-trefjaleysir eru fyrirferðarlítill í hönnun, taka lítið pláss og eru auðveldir í uppsetningu og notkun.
Mikil orkubreytingarnýtni: Trefjaleysir hafa skilvirka orkubreytingargetu og geta hámarkað notkun inntaksorku.
Góð geislafæði: Trefjaleysir hafa framúrskarandi geislafæði og eru hentugir fyrir mikla-nákvæmni vinnslu og notkun.
Fljótur vinnsluhraði: Hár-trefjaleysir hafa hraðan vinnsluhraða, sem bætir framleiðslu skilvirkni.
Góð hitaleiðni og mikil áreiðanleiki: Trefjaleysir hafa góða hitaleiðni og mikla áreiðanleika, sem tryggir stöðugan-langtíma notkun

| Tæknilýsing: | |
| Output Power | 10W |
| Miðbylgjulengd | 915nm |
| Spectral Width (FWHM) | 3,5nm |
| Þröskuldur núverandi | 0.55A |
| Rekstrarstraumur | 11.0A |
| Rekstrarspenna | 1.75V |
| Skilvirkni samninga | 48% |
|
Bylgjulengd vs hitastig |
0,3nm/gráðu |
| Slop skilvirkni | 0.9W/A |
| Geymsluhitastig | -30 ~ 70 gráður |
| Rekstrarhitastig | 15 ~ 55 gráður |
| Kjarnaþvermál | 105μm |
| Númerískt ljósop | 0,22NA |
| Trefja tengi | SMA905 |


maq per Qat: 10w 915nm trefjatengd díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










