
8W 850nm trefjatengdur díóða leysir
Helstu eiginleikar:
úttaksstyrkur: 8W
miðja Bylgjulengd: 850nm
bylgjulengdarþol: ±10nm
Umsókn:
Vísindalegt
Prentun
IR lýsa
Upplifðu fremstu leysitæknina með endurbættum 8W 850nm trefjatengdum díóða leysinum okkar, sem státar af nákvæmri notkun á miðbylgjulengd 850nm og ±10nm umburðarlyndi. Hannað til notkunar í vísindum, prentun og IR lýsingu, aukinn kraftur og áreiðanleiki tryggir samræmda útkomu í öllu umhverfi. Faðmaðu háþróaða laserlausnir í dag.
Dagsetningarblað
Vörunúmer:FC850DL8
| Optical | |
| Miðbylgjulengd | 850nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Framleiðsla kraftur | 8W |
| Trefjar | |
| Trefjakjarna | 200um |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0.22NA |
| Lengd trefja | 1m |
| Trefja tengi | SMA905 |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Lop | 9A |
| Þröskuldur núverandi Lth | 1.5A |
| Rekstrarspenna Vop | 2V |
| Hitauppstreymi | |
| Hitapróf | 25 gráður |
| Hitastuðull bylgjulengdar | 0.03nm/ gráðu |
Stærðir:

maq per Qat: 8w 850nm trefjatengd díóða leysir birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína












