Lýsing
1W 830nm Laser Diode fyrir CTP Amsky
Helstu eiginleikar:
Byggt á einni bruna bletta leysieiningu
Hár framleiðsla 1W
Mikill stöðugleiki
0.22NA 62,5μm kjarna multimode trefjar
Samhliða suðu 2-Pinnaþéttur pakki
Hefðbundin miðbylgjulengd 830nm
RoHS samræmi
Umsókn:
Tölvu-til-plötu prentunVarmaprentun
Fjarvirkjun
Læknisfræðileg notkun
Mælifræði
Gagnablað
Vörunúmer: FC830DL1
| Optískur | |
| Miðja bylgjulengd λ | 830nm |
| Bylgjulengdarþol | ±10nm |
| Output Power | 1W |
| Spectral Width FWHM | 3,5nm |
| Skilvirkni halla | Stærri en eða jafnt og 0.95W/A |
| Trefjar | |
| Tölulegt ljósop í trefjum | 0.14NA |
| Trefjakjarni | 50um |
| Beygjuradíus | >30 mm |
| Trefja tengi | ST |
| Lengd trefja | 60m |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | Minna en eða jafnt og 1,2A |
| Þröskuldur núverandi Ith | Minna en eða jafnt og 0.25A |
| Rekstrarspenna Vop | Minna en eða jafnt og 1,85V |
| Skilvirkni orkuskipta | Meira en eða jafnt og 45 prósent |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 15 ~ 55 gráður |
| Geymslu hiti | -30-70 gráðu |
| Bylgjulengdar hitastuðull | -0.28nm/gráðu |
Teikning:
maq per Qat: 1w 830nm leysir díóða fyrir ctp amsky birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleitt í Kína










