Lýsing
Ný þróað 80W 1064nm CS leysidíóða
Brandnew býður upp á hágæða CS-Mount leysidíóða fylki (leysir díóða bars). Hægt er að nota þessar CS-Mount leysidíóðastangir til að dæla í föstu formi eða innrauða meðferð.
Bylgjulengd: 808nm, 915nm, 940nm, 976-980nm, 1064nm
Úttaksstyrkur: 20W, 40W, 60W,80W CW
Lóðmálmur: Indíum / AuSn
Kylfi: Cu / WCu90 / WCu85
Hægt er að sameina hraðás samkvæmt beiðni.

Teikning
![FN]NH[XFZVC%7RT7FUJOGFT](/Content/upload/201998745/201907231522471807113.png)
Gagnablað
Vörunr.: WC1064SB80
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 1064nm |
| Bylgjulengdarþol | ±5nm |
| Output Power | 80W |
| Vinnuhamur | CW |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | 88A |
| Þröskuldur núverandi Ith | 5A |
| Rekstrarspenna Vop | 1.5~2V |
| Rafmagnsbreytingarhagkvæmni | 60% |
| Hitauppstreymi | |
| Vinnuhitastig | 15~30℃ |
| Geymslu hiti | 0-55℃ |
| Hitastuðull | ~0,3nm/℃ |
maq per Qat: 80w 1064nm cs leysir díóða birgjar, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína










