Lýsing
980nm 100w vatnskælt stöngdíóða leysir
| |
Upplýsingar |
| Ljósleiðandi | |
| Miðbylgjulengd λ | 980nm |
| Þol fyrir bylgjulengd | ± 5nm |
| Framleiðsla máttur | 100W |
| Litrófsbreidd FWHM | ≤3nm |
| Litrófsbreidd FW90% E | ≤6nm |
| Fljótur ás frávik (FWHM) | 41Deg |
| Slow Axis Divergence (FWHM) | 12Deg |
| Polarization Mode | TM |
| Halla skilvirkni | ≥1.0W/A |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ≤105A |
| Þröskuldur Núverandi | ≤20A |
| Rekstrarspenna Vop | ≤2V |
| Virkni við umbreytingu orku | ≥56% |
| Varma | |
| Vinnuhitastig | 15~30℃ |
| Geymslu hiti | 0-55℃ |
| Bylgjulengd hitastuðull | ~ 0,28 nm / ℃ |
| Kælivökvi | Afjónað vatn |
| Rennsli / bar | 0,4-0,7L / mín |
| Hámarks inntaksþrýstingur | 380kPa |
| Viðnám | 0,25-5MΩ * cm |
Pökkun:
10stk sett í a
mál (Samkvæmt beiðni þinni).

Afhending
Venjulega 2-3 vikur.
Við getum boðið dyrnar til dyra
þjónustu með flugi eða á sjó, fer bara eftir raunverulegri beiðni þinni. Svo sem eins og DHL,
UPS, TNT, FEDEX.

Greiðsluskilmálar
T / T og
Western Union eru fyrir val þitt.
Campany okkar


Verksmiðjuútsýni


Vottanir

Hafðu samband við okkur













