Lýsing
200W 940nm CW Single Bar leysir díóða
Kostir:
Langur ævi
Samræmd geislasnið
Umsóknir:
Hernaðarverkefni
Vísindarannsóknir
Læknisfræðilegt
![]() | ![]() |
Teikning:

Gagnablað:
| Ljósleiðandi | |
| Bylgjulengd miðju | 940nm |
| Þol fyrir bylgjulengd | ± 5nm |
| Framleiðsla máttur | 200W |
| Litrófsbreidd FWHM | ≤3nm |
| Litrófsbreidd FW90% E | ≤6nm |
| Fast Axis Divergence | 40Deg |
| Slow Axis Divergence | 10Deg |
| Polarization Mode | TM |
| Halla skilvirkni | ≥1.0W/A |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Iop | ≤210A |
| Þröskuldur Núverandi | ≤20A |
| Rekstrarspenna Vop | ≤2V |
| Virkni við umbreytingu orku | ≥60% |
| Varma | |
| Vinnuhitastig | 22~28℃ |
| Geymslu hiti | 0~55℃ |
| Bylgjulengd hitastuðull | 0,28 nm / ºC |
| Kælivökvi | Afjónað vatn |
| Rennsli / bar | 0,4-0,7L / mín |
| Hámarks inntaksþrýstingur | 380kPa |
| Viðnám | 0,25-5MΩ * cm |
| Filtaðar vatnsagnir | GG lt; 5um |
Um okkur:
Vottun :
Hafðu samband við okkur: info@brandnew-china.com
Pöntunarferli:
1. Hafðu samband til að fá frekari upplýsingar með tölvupósti
2. Við sendum PI til þín til greiðslu, greiðslutími er T / T eða Western Union
3. Þegar greiðslu er lokið munum við skipuleggja framleiðslu
4. Afhendingartími er 1-4 vikur fer eftir mismunandi pöntunarmagni og beiðni.
5. Eftir afhendingu munum við senda þér DHL UPS FedEx TNT rakningarnúmer.
maq per Qat: 200w 940nm cw einn bar leysir díóða birgja, framleiðendur Kína, verksmiðju, heildsölu, framleidd í Kína












