Lýsing
Mest seldi leysidæla 60W 915nm leiðslukældur CS díóða leysir
Helstu eiginleikar:
Mesta framleiðsla: 60W
miðja Bylgjulengd: 915nm
bylgjulengdarþol: ±5nm
Vinnuhamur: CW


Tæknilýsing
Vörunr.: CC915SB60
Vöruheiti: Mest selda leysidæla 60W 915nm leiðslukælt CS
| Optískur | |
| Miðbylgjulengd | 915nm |
| Output Power | 60W |
| Fjöldi Bar | 1 |
| Vinnuhamur | CW |
| Bylgjulengdarþol | ±5nm |
| Eimtter Stærð | 11 mm |
| FWHM | 10/12 gráður |
| Polarization Mode | TM |
| Rafmagns | |
| Rekstrarstraumur Lop | Minna en eða jafnt og 40A |
| Þröskuldur núverandi Lth | Minna en eða jafnt og 8A |
| Rekstrarspenna Vop | Minna en eða jafnt og 2V |
| Skilvirkni orkuskipta | Meira en eða jafnt og 45% |
| Hitauppstreymi | |
| Rekstrartemp. | 15-32 gráðu |
| Geymsluhitastig | 0-55 gráðu |
| Bylgjulengdar hitastuðull |
0.3nm/ gráðu |
|
|











